Shraddha Aaftab Case – Delhi ਦੇ ਸ਼ਰਧਾ ਕਤਲ ਕੇਸ ‘ਚ ਸਨਸਨੀਖੇਜ਼ ਖੁਲਾਸਾ

0
443

Aftab Brought New Girlfriend Home, Moved Shraddha’s Body Parts To Cupboard ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਪਈ ਸੀ ਲਾਸ਼, ਆਫਤਾਬ ਉਸੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਪਿਆਰ

Interfaith Love: Shraddha Eloped With Aaftab – ਆਫਤਾਬ ਦੇ ਇਕਬਾਲੀਆ ਬਿਆਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹੁਣ ਸਬੂਤਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਜੂਨ ਅਤੇ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਜਦੋਂ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਦੇ ਕੁਝ ਟੁਕੜੇ ਘਰ ‘ਚ ਪਏ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬੁਲਾਇਆ।ਸ਼ਰਧਾ ਕਤਲ ਕਾਂਡ ‘ਚ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਦੇ ਕਬੂਲਨਾਮੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਹੁਣ ਸਬੂਤਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਲਾਸ਼ ਦੇ ਟੁਕੜੇ ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਕਿੱਥੇ ਛੁਪੇ? ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਪੁਲਿਸ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜੰਗਲਾਂ ‘ਚ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਕਤਲ ਦੀ ਗੱਲ ਕਬੂਲ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਆਫਤਾਬ ਤੋਂ ਮੀਡੀਆ ਵੱਲੋਂ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਪਰ ਉਹ ਚੁੱਪ ਰਿਹਾ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਆਫਤਾਬ ਅਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੇ ਸਾਂਝੇ ਦੋਸਤ ਤੋਂ ਵੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ। ਪੁਲਸ ਮੁਤਾਬਕ ਆਫਤਾਬ ਸਿਰਫ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ‘ਚ ਗੱਲ ਕਰ ਕੇ ‘ਹਾਂ ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ’ ਕਹਿ ਕੇ ਸ਼ਰਧਾ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਤੇ ਜਾਂਚ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।ਕਤਲ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਕੀ ਹੋਇਆ? ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ। 18 ਮਈ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾ ਤੇ ਆਫਤਾਬ ਵਿਚਕਾਰ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੜਾਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਝਗੜੇ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਛਾਤੀ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਗਲਾ ਘੁੱਟਿਆ, ਉਸ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਬਾਥਰੂਮ ‘ਚ ਰੱਖਿਆ ਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਠਿਕਾਣੇ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ।ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਉਹ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਆਰਾ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਅਤੇ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਟੁਕੜੇ ਕੀਤੇ। ਸ਼ਰਧਾ ਦੇ ਤੇ ਆਪਣੇ ਖੂਨ ਨਾਲ ਲੱਥਪੱਥ ਕੱਪੜੇ ਕੂੜਾ ਵੈਨ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੱਤੇ। ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੇ ਕਈ ਅੰਗਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਾ ਕੇ ਅਲਮਾਰੀ, ਰਸੋਈ ਅਤੇ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਰੱਖਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੇ ਸਬੂਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣ ਲਈ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਸਰਚ ਕੀਤਾ।

ਪੁਲਿਸ ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਸੀ, ਉਦੋਂ ਵੀ 28 ਸਾਲਾ ਆਫਤਾਬ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਦੱਖਣੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮਹਿਰੌਲੀ ‘ਚ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਫਲੈਟ ਤੇ ਡੇਟ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਸੀ।

ਆਪਣੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਪਾਰਟਨਰ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਦੇ 35 ਟੁਕੜੇ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸਨਸਨੀਖੇਜ਼ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਆਫਤਾਬ ਕਿੰਨਾ ਵੱਡਾ ਰਾਖਸ਼ ਹੈ, ਇਸ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ‘ਚ ਉਹ ਉਸੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਰੰਗਰੇਲੀਆ ਮਨਾਉਂਦਾ ਸੀ। 27 ਸਾਲਾ ਸ਼ਰਧਾ ਵਾਕਰ ਦੇ ਕਤਲ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਫਰੀਜ਼ ‘ਚ ਸੀ, ਉਦੋਂ ਵੀ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਉਸੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਇਕ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਇਸ਼ਕ ਲੜਾਉਂਦਾ ਸੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸ਼ਰਧਾ ਦਾ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕਤਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਦੇ 35 ਟੁਕੜੇ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਹਫਤਿਆਂ ਤੱਕ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਜੰਗਲ ‘ਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ।

ਇੰਡੀਅਨ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਦੀ ਖਬਰ ਮੁਤਾਬਕ ਪੁਲਿਸ ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਸ਼ਰਧਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਸੀ, ਉਦੋਂ ਵੀ 28 ਸਾਲਾ ਆਫਤਾਬ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਦੱਖਣੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮਹਿਰੌਲੀ ‘ਚ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਫਲੈਟ ਤੇ ਡੇਟ ‘ਤੇ ਲੈ ਕੇ ਸੀ। ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਆਫਤਾਬ ਡੇਟਿੰਗ ਐਪ ਬੰਬਲ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਇਕ ਹੋਰ ਲੜਕੀ (ਮਨੋਵਿਗਿਆਨੀ) ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿਚ ਆਇਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਰਾਹੀਂ ਉਹ ਇਕ ਹੋਰ ਲੜਕੀ (ਮਨੋਵਿਗਿਆਨੀ) ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿਚ ਆਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਸੂਤਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਦੂਜੀ ਲੜਕੀ ਜੂਨ-ਜੁਲਾਈ ‘ਚ ਕਈ ਵਾਰ ਆਫਤਾਬ ਦੇ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਘਰ ਆਈ ਸੀ। ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾ ਵਾਕਰ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਅੰਗ ਫਰਿੱਜ ਅਤੇ ਰਸੋਈ ‘ਚ ਛੁਪਾਏ ਹੋਏ ਸਨ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮਹਿਰੌਲੀ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਲਿਵ-ਇਨ ਪਾਰਟਨਰ ਸ਼ਰਧਾ ਦਾ ਗਲਾ ਘੁੱਟ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ, ਉਸ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਕਰੀਬ 35 ਟੁਕੜੇ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ 300 ਲੀਟਰ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਾਲੇ ਫਰਿੱਜ ‘ਚ ਕਰੀਬ ਤਿੰਨ ਹਫਤਿਆਂ ਤੱਕ ਰੱਖਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਆਫਤਾਬ ਅਮੀਨ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਛੇ ਮਹੀਨਿਆਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਘਿਨਾਉਣੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਕੱਟੇ ਹੋਏ ਅੰਗ ਮਿਲੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਕਤਲ ‘ਚ ਵਰਤੇ ਗਏ ਹਥਿਆਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਆਇਆ ਕਤਲ ਕਰਨ ਦਾ ਖਿਆਲ

ਧੋਖੇ ਅਤੇ ਧੋਖੇ ਦੀ ਇਸ ਦੁਖਦਾਈ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਆਫਤਾਬ, ਇੱਕ ਸਿੱਖਿਅਤ ਸ਼ੈੱਫ, ਅਪਰਾਧ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਬੱਚਦਾ ਰਿਹਾ। ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਤਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਉਸੇ ਘਰ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ। ਉਸ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਕਤਲ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਆਫਤਾਬ ਅਮੀਨ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਨੇ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੋਏ ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਰਧਾ ਵਾਕਰ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਟੁਕੜੇ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕ ਅਮਰੀਕੀ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਡੇਕਸਟਰ’ ਤੋਂ ਆਇਆ ਸੀ।

ਬਹੁਤ ਯੋਜਨਾਬੰਦੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਕਤਲ

ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਦੋਸ਼ੀ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਕੱਟੇ ਹੋਏ ਹਿੱਸਿਆਂ ਨੂੰ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ 300 ਲੀਟਰ ਦਾ ਫਰਿੱਜ ਖਰੀਦਿਆ ਅਤੇ ਲਾਸ਼ ਤੋਂ ਨਿਕਲਣ ਵਾਲੀ ਬਦਬੂ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਲਈ ਧੂਪ ਸਟਿਕਸ ਅਤੇ ਰੂਮ ਫਰੈਸ਼ਨਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਪੌਲੀ ਬੈਗ ‘ਚ ਸਰੀਰ ਦੇ ਅੰਗਾਂ ਨੂੰ ਪੈਕ ਕਰਕੇ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਿਆ ਸੀ, ਉਸ ਨੇ ਬੜੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਕਿ ਸਰੀਰ ਦਾ ਕਿਹੜਾ ਹਿੱਸਾ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਸਰੀਰ ਦੇ ਅੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

ਆਫਤਾਬ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਊਂਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ

ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਡੰਪ ਕਰਨ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ 13 ਟੁਕੜੇ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਪਰ ਫੋਰੈਂਸਿਕ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ​​ਸਕੇਗੀ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੀੜਤ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕਤਲ ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ ਹਥਿਆਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਕਤਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਗਲੇ ਕੁਝ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਤੱਕ, ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ੱਕ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਅਕਾਉਂਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਔਰਤ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ। ਸ਼ਰਧਾ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਇਤਰਾਜ਼ ਸੀ।

ਪਿਆਰ ‘ਚ ਧੋਖਾ?

ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਆਫਤਾਬ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦੇ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਦਾ ਬਿੱਲ ਵੀ ਅਦਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਕੰਪਨੀ ਉਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਮੁੰਬਈ ਪਤੇ ‘ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਨਾ ਕਰ ਸਕੇ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਤੋਂ ਪੁੱਛ-ਪੜਤਾਲ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੜਨ ਲੱਗ ਪਏ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵਿਗੜ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਅਤੇ ਝੂਠ ਬੋਲਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਉਹ ਇੱਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਫ਼ੋਨ ਕਰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਸਹੀ GPS ਲੋਕੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਮੰਗਦੇ ਸਨ। ਝਗੜੇ ਅਕਸਰ ਹਿੰਸਕ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਸਰੀਰ ਦੇ ਟੁਕੜਿਆਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ ਕੀਤਾ?

ਇੱਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਅਤੇ ਸ਼ਰਧਾ ਵਾਕਰ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਲ ਸੈਂਟਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ ਸਨ, ਪਰ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਧਰਮ ਰੱਖਦੇ ਸਨ, ਇੱਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਈ ਵਿੱਚ ਦੱਖਣੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮਹਿਰੌਲੀ ਵਿੱਚ ਆਏ ਸਨ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਮਈ ਦੇ ਅੱਧ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੋਵਾਂ ‘ਚ ਤਕਰਾਰ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਜੋ ਵਧ ਗਈ ਅਤੇ ਪੂਨਾਵਾਲਾ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਦੇ 35 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੁਕੜੇ ਕਰ ਦਿੱਤੇ। ਉਸ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇੱਕ ਫਰਿੱਜ ਖਰੀਦਿਆ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਧੂਪ ਸਟਿਕਸ ਅਤੇ ਰੂਮ ਫਰੈਸ਼ਨਰ ਖਰੀਦਿਆ। ਉਹ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਦਾ ਰਿਹਾ। ਉਹ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਲਾਸ਼ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਟੁਕੜਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦਾ ਸੀ।