Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਰੋਹਿਤ ਤਿਵਾੜੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਪਤੀ ਦਾ ਕਤਲ

ਰੋਹਿਤ ਤਿਵਾੜੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਪਤੀ ਦਾ ਕਤਲ

ਐਨ ਡੀ ਤਿਵਾਰੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ੇਖਰ ਦੇ ਕਤਲ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਪਤਨੀ ਅਪੂਰਵਾ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਪੁੱਛਗਿਛ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਹਿਮ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ, ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਰੋਹਿਤ ਉੱਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਪਿਤਾ ਹੋਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਸੀ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਕਤਲ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਬਣਿਆ।

ਪੁਲਿਸ ਪੁੱਛਗਿਛ ਵਿੱਚ ਦੋਸ਼ੀ ਅਪੂਰਵਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਤੇ ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਸੰਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖਫਾ ਸੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਤੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਮ ਉੱਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਗੱਲ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੋਰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਉਥੇ, ਵਾਰਦਾਤ ਵਾਲੀ ਰਾਤ ਜਦੋਂ ਰੋਹਿਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਤਰਾਖੰਡ ਤੋਂ ਵਾਪਸੀ ਦੌਰਾਨ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਅਤੇ ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੇ ਇੱਕ ਹੀ ਗਿਲਾਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਤੀ। ਇਸ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਉਹ ਹੋਰ ਭੜਕ ਗਈ। ਫਿਰ ਦੋਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਕਹਾਸੁਣੀ ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਕਤਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਖ਼ਰੀ ਲੜਾਈ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਈ।

ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ, ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦਾ ਵਿਆਹ ਸਾਲ 1988 ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਪਤੀ ਰੋਹਿਤ ਦੀ ਮਾਂ ਉਜੱਵਲਾ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪਤੀ ਦੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਉਜੱਵਲਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ। ਜੋੜਾ ਸਾਲ 2004-05 ਵਿੱਚ ਡਿਫੈਂਸ ਕਾਲੋਨੀ ਸਥਿਤ ਕੋਠੀ ਵਿੱਚ ਉਜੱਵਲਾ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਆਇਆ ਸੀ। ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਪੂਰਵਾ ਮਹਿਲਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਪਰ ਉਜੱਵਲਾ ਕਾਰਨ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ ਸੀ।

Check Also

ਗੁਰਪਤਵੰਤ ਸਿੰਘ ਪੰਨੂੰ ਅਤੇ ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨਿੱਝਰ ਦੀਆਂ ਜਾਇਦਾਦਾਂ ਨੂੰ ਕੁਰਕ ਕਰੇਗੀ NIA

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਅੱ ਤ ਵਾ ਦ ਰੋਕੂ ਐਕਟ ਤਹਿਤ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਨਾਮੀ ਅੱ ਤ …

%d bloggers like this: