Breaking News
Home / ਮੁੱਖ ਖਬਰਾਂ / ਢਾਈ ਕਿਲੋ ਦਾ ਹੱਥ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬੰਦਾ ਉਠਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠ ਜਾਂਦੈ: ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ

ਢਾਈ ਕਿਲੋ ਦਾ ਹੱਥ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਬੰਦਾ ਉਠਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠ ਜਾਂਦੈ: ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ

ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਪਹੁੰਚਦੇ ਹੀ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਮਾਰੀ ਦਹਾੜ
ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸ‍ਟਾਰ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਨੇ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਦਾਖਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਮਕੇ ਮਾਹੌਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ। ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਅੱਜ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਦਾਖਲ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ। ਮੋਦੀ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰ ਸੰਨੀ ਦੀ ਜਮ ਕੇ ਤਾਰੀਫ਼ ਕੀਤੀ। ਮੋਦੀ ਨੇ ਸੰਨੀ ਦੀ ਇਕ ਫ਼ਿਲ‍ਮ ਦਾ ਡਾਇਲਾਗ ਹਿੰਦੁਸ‍ਤਾਨ ਜਿੰਦਾ ਸੀ, ਜਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿੰਦਾ ਰਹੇਗਾ ਨੂੰ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਦੁਹਰਾਇਆ। ਇਸਦਾ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਨੇ ਜੋਸ਼ੀਲਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੁਣ ਚੱਕ ਦਾਂਗੇ ਫੱਟੇ। ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਅੱਜ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਪੱਤਰ ਭਰਨਗੇ। ਉਹ ਇਸਦੇ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਪੁੱਜੇ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਰੋਡ ਸ਼ੋਅ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਪਹੁੰਚਣਗੇ। ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸੰਨੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਸਦਾਬਹਾਰ ਐਕਟਰ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਭਰਾ ਬਾਬੀ ਦਿਉਲ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਰਹਿਣਗੇ। ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਸੀਟ ਤੋਂ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਪੇਪਰ ਦਾਖਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਰਵਾਨਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ।

ਇਸ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨੇ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਦੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਵਿੱਚ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ। ਮੋਦੀ ਨੇ ਸੰਨੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ, ਮੈਨੂੰ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਬਾਰੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਨਮਰਤਾ ਅਤੇ ਇਕ ਵਧੀਆ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡੂੰਘੇ ਜਜ਼ਬੇ ਤੋਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਿਲਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਤੋਂ ਜਿੱਤ ਦੀ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਦੋਨੇਂ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਸਹਿਮਤ ਹਾਂ ਹਿੰਦੁਸਤਾਨ ਜਿੰਦਾਬਾਦ ਸੀ, ਹੈ ਅਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਡਾਇਲਾਗ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਦੀ ਫਿਲ‍ਮ ਗਦਰ ਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਨੀ ਦਿਉਲ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਮੇਰਾ ‍ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੱਧ ਗਿਆ ਹੈ। ਹੁਣ ਚੱਕ ਦਾਂਗੇ ਫੱਟੇ। ਸੰਨੀ ਪੂਰੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁੱਜੇ ਹਨ। ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਉਹ ਸੀਨੀਅਰ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਣਨੀਤੀ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਦੇ ਰਹੇ। ਅੱਜ ਉਹ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਪੱਤਰ ਦਾਖਲ ਕਰਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰੈਲੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬਾਦਲ ਸਮੇਤ ਕਈ ਸੀਨੀਅਰ ਨੇਤਾ ਪਹੁੰਚਣਗੇ।ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਪੁੱਜਣ ‘ਤੇ ਸੰਨੀ ਦਿਉਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਰਾਜਨੀਤੀ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਧਰਮੇਂਦਰ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇ, ਲੇਕਿਨ ਮੇਰੇ ਲਈ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਵੀਂ ਹੈ। ਪਾਰਟੀ ਹਾਈਕਮਾਨ ਦੇ ਕਹਿਣ ‘ਤੇ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵਲੋਂ ਚੋਣ ਲੜ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਜਨਤਾ ਦੇ ਸੁਖ ਦੁੱਖ ਦੇ ਸਾਥੀ ਬਣਾਂਗਾ ਅਤੇ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਲਈ ਜੋ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇਗਾ ਉਹ ਕਰਣਗੇ

Check Also

ਭਾਰਤੀ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਸਾ ਵੀ ਆਵੇਗਾ ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਵੀ।

ਭਾਰਤੀ ਮੀਡੀਆ ਨੇ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟਵਿਟਰ ਖਿਲਾਫ ਉਗਲਿਆ ਜਹਿਰ, ਕਿਹਾ ਭਾਰਤ ਖਿਲਾਫ …

%d bloggers like this: