Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ

ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਅਤੇ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ

BJP ਵਿਧਾਇਕ ਰਾਮ ਕਦਮ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ, ਅਸੀਂ ਆ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ, ਸਵਾਗਤ ਕਰਨਾ


ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਰਾਮ ਕਦਮ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ, ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਾਸੀਆਂ ਅਤੇ ਰਾਮ ਭਗਤ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਭਗਤ ਚਲੋ ਚਲੋ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ(Saif Ali Khan) ਦੀ ਰਿਹਾਇਸ਼’ ਤੇ!


ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਰਾਮ ਕਦਮ(Ramkadam) ਨੇ ਰਾਮ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਅਤੇ ਸਿਵ ਭਗਤਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਤਾਂਡਬ(Tandav) ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਤੇ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣ।


ਰਾਮ ਕਦਮ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ, ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਾਸੀਆਂ ਅਤੇ ਰਾਮ ਭਗਤ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵ ਭਗਤ ਚਲੋ ਚਲੋ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ(Saif Ali Khan) ਦੀ ਰਿਹਾਇਸ਼’ ਤੇ! ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨਜੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼‘ ਟਾਂਡਵ ’ਦੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸੁਣਦਿਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਦੇਵੀ ਦੇਵਤਿਆਂ, ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਦਾ ਅਪਮਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ ਉਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚੁੱਪ ਕਿਉਂ ਰਹੇ? ਕਿਉਂ ਨਾ ਉਤਪਾਦਕਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਜਾਵੇ? ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਇਆ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਾਂ, ਡਾਏਲੋਗ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ? ਜੇ ਵਿਰੋਧ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਵੰਡਿਆ? ‘


ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਨ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰਤ ਕਲਾਕਾਰ ਹੋ। ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਬਿਆਨ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੁੱਛਣ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦਾ ਤੁਰੰਤ ਜਵਾਬ ਦੇਣਾ ਪਏਗਾ। ਸਾਡੀ ਮਜਬੂਰੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਵਾਸ ਤੇ ਆ ਕੇ ਇਹ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੁੱਛਣਾ। ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿਓ ਜਾਂ ਸਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। #tandavwebseries #boycttamazonproducts

Check Also

ਇਸਲਾਮ ਜਾਂ ਈਸਾਈ ਧਰਮ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦਲਿਤਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ ਕੋਟੇ ਦਾ ਲਾਭ- ਰਵੀਸ਼ੰਕਰ ਪ੍ਰਸਾਦ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ- ਕੇਂਦਰੀ ਕਾਨੂੰਨ ਮੰਤਰੀ ਰਵੀ ਸ਼ੰਕਰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਨੇ ਅਨੁਸੂਚਿਤ ਜਾਤੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਰਾਜ ਸਭਾ …

%d bloggers like this: