Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਭਾਰਤੀ ਮੀਡੀਆ ਅਨੁਸਾਰ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਬਣਾ ਰਹੇ ਮੋਦੀ ਦੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕਰਨ ਦਾ ਪਲਾਨ

ਭਾਰਤੀ ਮੀਡੀਆ ਅਨੁਸਾਰ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਬਣਾ ਰਹੇ ਮੋਦੀ ਦੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕਰਨ ਦਾ ਪਲਾਨ

ਬਿਹਾਰ ਚੋਣ 2020 (Bihar Election 2020) ਤਹਿਤ ਅੱਜ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲੇ ਪੜਾਅ ਦੀ ਵੋਟਿੰਗ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਖਿਲਾਫ ਬਿਹਾਰ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਸਾ ਜ਼ਿ ਸ਼ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਏਜੰਸੀਆਂ ਨੇ ਅਲਰਟ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਖਾਲਿਸਤਾਨੀ ਬਿਹਾਰ ਚੋਣ ਮੁਹਿੰਮ ਵਿਚ ਰੈਲੀਆਂ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਨਿ ਸ਼ਾ ਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਏਜੰਸੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਅੱਤਵਾਦੀ ਰੈਲੀ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਹ ਮ ਲਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਖਾਲਿਸਤਾਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸੰਗਠਨ ਨੇ ਪੋਸਟਰ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ,’ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਖਿਲਾਫ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਮਿਲੇਗਾ। ‘ ਚੋਣ ਮੀਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਏਜੰਸੀਆਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ‘ਤੇ ਹ ਮ ਲੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਮਾੜੀ ਹਰਕਤ ਦੀ ਸਾ ਜਿ ਸ਼ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਿਹਾਰ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਮੁਹਿੰਮ ਅਤੇ ਰੈਲੀ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਬਿਹਾਰ ਵਿਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਦੀ ਹਰ ਰੈਲੀ ਵਿਚ ਸ਼ੱ ਕੀ ਲੋਕਾਂ ਉਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚੌਕਸ ਰੱਖੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ 27 ਅਕਤੂਬਰ, 2013 ਨੂੰ ਪਟਨਾ ਦੇ ਗਾਂਧੀ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਖਿਲਾਫ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਸਾ ਜਿ ਸ਼ ਰਚੀ ਗਈ ਸੀ। ਪਟਨਾ ਵਿਚ ਹੁੰਕਾਰ ਰੈਲੀ ਦੌਰਾਨ ਧ ਮਾ ਕੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਹ ਹ ਮ ਲਾ ਅ ਸੰਗਠਨ ਸਿਮੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Check Also

ਬਾਦਲਾਂ ਦੇ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ, ਬਾਦਲਾਂ ਦੇ ਆਗੂ ਨੂੰ ਭਾਜਪਈ ਨੇ ਕੱਢੀਆਂ ਗਾ ਲ੍ਹਾਂ….!

ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਸੂਬਾ ਸਕੱਤਰ ਸੁਖਮਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਜਥੇਦਾਰ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ …

%d bloggers like this: