Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਸਕਿਉਰਟੀ ਵਧਾੳਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਮੰਗ- ਕਿਹਾ, ਮੈਂ ਸਿਕਉਰਟੀ ਲਈ ਹੋਰ ਮਿੰਨਤਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

ਸਕਿਉਰਟੀ ਵਧਾੳਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਮੰਗ- ਕਿਹਾ, ਮੈਂ ਸਿਕਉਰਟੀ ਲਈ ਹੋਰ ਮਿੰਨਤਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

ਕਾਮਰੇਡ ਬਲਵਿੰਦਰ ਦੇ ਕ-ਤ-ਲ ਮਗਰੋਂ ਰੋ ਪਿਆ ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟਾ, ਸਰਕਾਰ ਕੋਲੋ ਮੰਗੀ ਆ ਤ ਮ ਹੱ-ਤਿਆ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ।

ਸਕਿਉਰਟੀ ਵਧਾੳਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਮੰਗ ਕਿਹਾ ਮੈਂ ਸਿਕਉਰਟੀ ਲਈ ਹੋਰ ਮਿੰਨਤਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ, ਇਸ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਆ ਤ ਮ ਹੱ-ਤਿ-ਆ ਕਰ ਲਵਾਂ।
ਖਾਕੜੂਵਾਦ ਦੇ ਦੌਰ ਸਮੇਂ ਪ੍ਰਸਿਧ ਪੁਲਿਸ ਮੁਖਬਰ ਰਹੇ ਕਾਮਰੇਡ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸੰਧੂ ਦੇ ਕ-ਤ-ਲ ਮਗਰੋਂ ਸਾਬਕਾ ਕਾਂਗਰਸੀ ਆਗੂ ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟਾ ਨੇ ਇਕ ਨਿੱਜੀ ਟੀਵੀ ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦਿੰਦਿਆ ਭਰੇ ਮਨ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਦੀ ਦੀ ਜਾਨ ਨੂੰ ਖ-ਤ-ਰਾ ਹੈ।

ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਖਾੜਕੂਵਾਦ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਸਕਿਉਰਟੀ ਨੂੰ ਹੋਰ ਮਜਬੂਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਈ ਵਾਰ ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਕ ਲੀਡਰਾਂ ਦੀਆਂ ਮਿੰਨਤਾਂ ਕਰ ਚੁਕੇ ਹਨ। ਉਹ ਹੋਰ ਮਿੰਨਤਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਥਾਂ ਸਰਕਾਰ ਕੋਲੋਂ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਆ ਤ ਮ ਹੱ ਤਿ ਆ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ।

ਕਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਭਾਰਤ ‘ਚੋਂ ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਣ ਤਾਂ ਚੁੱਕ ਹੋਇਆ ਹੀ ਸੀ, ਲੀਡਰਾਂ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਵੀ ਪੁੱਠਾ ਗੇੜਾ ਖਾ ਗਏ ਲੱਗਦੇ।ਸਵੇਰੇ ਬੀਬਾ ਹਰਸਿਮਰਤ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਸਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਸਿਫ਼ਤਾਂ ਕਰੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ, ਹੁਣ ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟਾ ਕਹੀ ਜਾਂਦਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਲੀਡਰਾਂ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਉ ਜਾ ੜਿਆ!ਕਿਆਮਤ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੱਚੀਂ ਤਾਂ ਨੀ ਆ ਗਿਆ!

ਨਾਲ਼ੇ ਪੁੰਨ ਨਾਲੇ ਫਲ਼ੀਆਂ

ਸਾਈਕਲ ਚੋਰ ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟੇ ਦੀ ਜੀਵਨੀ ‘ਤੇ ਇਹ ਫ਼ਿਲਮਸਾਜ਼ ਫ਼ਿਲਮ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ 1980 ਮਾਡਲ ਸਾਈਕਲ ਸਾਂਭਿਆ ਪਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਰੰਤ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ, ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਾਂ ‘ਚ ਵਰਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਸਾਈਕਲਾਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਲੋੜ ਹੈ।

ਅਜਿਹੇ ਸਾਈਕਲ ਲਿਆਉਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਆਉਣ-ਜਾਣ ਦੇ ਕਿਰਾਏ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇ ਉਸ ਸੀਨ ‘ਚ ਰੋਲ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿੱਥੇ ਬਿੱਟਾ ਸਿਨਮੇ ਦੀ ਸਾਈਕਲ ਪਾਰਕਿੰਗ ‘ਚੋਂ ਜਾ ਨ ‘ਤੇ ਖੇਡ ਕੇ ਸਾਈਕਲ ਚੋਰੀ ਕਰੇਗਾ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਟਿਕਟਾਂ ਵਾਲੀ ਕਤਾਰ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿਓਂਗੇ

Check Also

ਟਰੈਕਟਰ ਪਰੇਡ ਕੇਵਲ ਦਿੱਲੀ ਦੀਆਂ ਸਰਹੱਦਾਂ ’ਤੇ ਹੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਰਾਜਧਾਨੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਨਹੀਂ: ਰਾਜੇਵਾਲ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜੇਵਾਲ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤਿੰਨ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨਾਂ …

%d bloggers like this: