Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਨ ਜ਼ਾ ਇ ਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧਾ ਦਾ ਮਾਮਲਾ- ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕ ਤ ਲ

ਨ ਜ਼ਾ ਇ ਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧਾ ਦਾ ਮਾਮਲਾ- ਪੰਜਾਬੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦਾ ਪਤੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕ ਤ ਲ

ਪੰਜਾਬ ਦੀ 29 ਸਾਲਾ ਟੀਵੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦਾ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ’ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਤੀ ਨੇ ਨੈਨੀਤਾਲ ’ਚ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਪਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ੱ ਕ ਸੀ ਕਿ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ‘ਇੱਕ ਕਸ਼ਮੀਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ ਬੰ ਧ ਸਨ।’ ਇਹ ਵਾ ਰ ਦਾ ਤ ਬੀਤੀ 30 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਵਾਪਰੀ। ਕਾ ਤ ਲ ਨੇ ਅਨੀਤਾ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲਾ ਕੇ ਸਾ ੜ ਵੀ ਦਿੱਤਾ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹੁਣ ਦੋ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦਾ ਦਾ ਗਲ਼ਾ ਘੁੱ ਟ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਨੈਨੀਤਾਲ ਦੇ ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਸ੍ਰੀ ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ ਮੀਨਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਪਤੀ ਦਾ ਨਾਂਅ ਰਵਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਵੀ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਫ਼ਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦਾ ਜੰਮਪਲ਼ ਸੀ; ਜਦ ਕਿ ਕੁਲਦੀਪ ਨੈਨੀਤਾਲ ਦੇ ਕਾਲਾਢੂੰਗੀ ਇਲਾਕੇ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਵੀ ਬੁ ਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸ ੜੀ ਹੋਈ ਹਾਲਤ ’ਚ ਕਾਲਾਢੂੰਗੀ ਇਲਾਕੇ ’ਚੋਂ ਹੀ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ ਸੀ। ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖ਼ਤ ਨਾ ਹੋ ਸਕੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਨਿੱਠ ਕੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਤਾਂ ਹੌਲ਼ੀ–ਹੌਲ਼ੀ ਇਸ ਸੰਗੀਨ ਕ ਤ ਲ ਕਾਂ ਡ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰਤਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀਆਂ ਚਲੀਆਂ ਗਈਆਂ।

ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਮੁਢਲੀ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਜਦੋਂ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫ਼ੁਟੇਜ ਚੈੱਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ; ਤਦ ਲਾ ਸ਼ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਲਾਗੇ ਇੱਕ ਚਿੱਟੀ ਕਾਰ ਸ਼ੱ ਕੀ ਹਾਲਤ ’ਚ ਵੇਖੀ ਗਈ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਸ ਕਾਰ ਦੇ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਤਾਂ ਉਹ ਰਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਂਅ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸੀ।ਰਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਕਾਰ ਬੀਤੀ 30 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਸਾਲ਼ਾ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਦੋਸਤ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਵੀ ਮੰਗ ਕੇ ਲੈ ਗਏ ਸਨ। ਉਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ’ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕੀਤਾ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਸ ਖ਼ ਤੀ ਝੱਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਜੁ ਰ ਮ ਦਾ ਇਕਬਾਲ ਕਰ ਲਿਆ।

ਕੁਲਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੁਲ ਜ਼ਮ ਰਵਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਕਿੱਥੇ ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਰਵਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਹਰਿਦੁਆਰ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ।ਰਵਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਸੀ ਕਿ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ ਬੰ ਧ ਇੱਕ ਕਸ਼ਮੀਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜਦ ਤੋਂ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ’ਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ; ਤਦ ਤੋਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਖ਼ ਤ ਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸਾ ਜ਼ਿ ਸ਼ ਘੜ ਲਈ ਸੀ।ਬੀਤੀ 30 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਅਨੀਤਾ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਨ ਸ਼ੀ ਲੀ ਚਾਹ ਪਿਆਈ ਗਈ ਤੇ ਫਿਰ ਰੱ ਸੀ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਗਲ਼ਾ ਘੁੱ ਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਫਿਰ ਉਸ ਤੇਲ ਪਾ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਰਾਤੀਂ 1:30 ਵਜੇ ਸਾ ੜੀ ਗਈ।

Check Also

ਪੁਲਵਾਮਾ ਮਾਮਲਾ- Nation Wants To know ਮੋਦੀ ਨੇ ਫੋਜੀ ਜਵਾਨ ਚੋਣਾਂ ਜਿੱਤਣ ਨੂੰ ਆਪ ਮ ਰ ਵਾ ਏ ?

ਟੀਆਰਪੀ ਸਕੈਮ: ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ ਅਤੇ ਬਾਰਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਦੀ ਚੈਟ ਹੋਈ ਲੀਕ, NIA ਨੂੰ ਅਰਨਬ ਗੋਸਵਾਮੀ …

%d bloggers like this: