Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਕਰਵਾਚੌਥ ‘ਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ ਵਰਤ ਖੁਲਵਾਉਣ ਆ ਰਹੇ ਪਤੀ ਦੀ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ‘ਚ ਮੌਤ

ਕਰਵਾਚੌਥ ‘ਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ ਵਰਤ ਖੁਲਵਾਉਣ ਆ ਰਹੇ ਪਤੀ ਦੀ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ‘ਚ ਮੌਤ

ਕਰਵਾਚੌਥ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਵਰਤ ਖੁਲਵਾਉਣ ਲਈ ਘਰ ਆ ਰਹੇ ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋ ਸਕੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਾਹਨ ਨੇ ਦਰੜ ਦਿੱਤਾ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਏ ਇੱਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਭਰਾ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਦੂਜੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਗੰਭੀਰ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਅਲੀਗੜ੍ਹ ਦੇ ਗਾਂਧੀ ਪਾਰਕ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੀ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵੀਰਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਵਾਪਰੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਅਤੇਂਦਰਾ (26) ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਵਰਿੰਦਰ ਨਾਲ ਗੁੜਗਾਉਂ ਸਥਿਤ ਇਕ ਨਿਜੀ ਕੰਪਨੀ ਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਹੁਣ ਪਰਿਵਾਰ ਚ ਡੇਢ ਸਾਲ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਵਿਟੱਨ ਬਚੇ ਹਨ।

ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਅਤੇਂਦਰਾ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਵਰਿੰਦਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਵਾਚੌਥ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਵਰਤ ਖੁਲਵਾਉਣ ਲਈ ਮੋਟਰ ਸਾਈਕਲ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪਿੰਡ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਅਲੀ ਨਗਰ ਪੁੱਲ ਨੇੜੇ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਾਹਨ ਨੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਦੋਵੇਂ ਭਰਾ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ।

ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਚ ਦੋਹਾਂ ਭਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ ਲੈ ਕੇ ਪਹੁੰਚੇ, ਜਿਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਅਤੇਂਦਰਾ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ। ਵਰਿੰਦਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਜੇਬ ਚ ਅਤੇਂਦਰਾ ਦੇ ਮੋਬਾਈਲ ਫੋਨ ਤੋਂ ਹੋਏ ਹਾਦਸੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ।

ਬਾਈਕ ਸਵਾਰ ਦੋਵੇਂ ਭਰਾ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਾਹਨ ਨੇ ਦਰੜ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਚ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ। ਲਾਸ਼ ਦਾ ਪੋਸਟ ਮਾਰਟਮ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਾਹਨ ਤੋਂ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਉਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਅਗਲੇਰੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

Check Also

ਭਾਰਤੀ ਫੌਜ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ ਚੀਨੀ ਵਰਦੀ!

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੋਏਗੀ ਕੇ 1947 ਤੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਭਾਰਤੀ ਫੌਜ ਚੀਨ …

%d bloggers like this: