Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਵਿਦੇਸ਼ ਗਈ ਕੁੜੀ ਨੇ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਕੀਤਾ ਬਲਾਕ, ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫਾਹਾ ਲੈ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ.

ਵਿਦੇਸ਼ ਗਈ ਕੁੜੀ ਨੇ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਕੀਤਾ ਬਲਾਕ, ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਫਾਹਾ ਲੈ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ.

ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੋਮਬਤੀ ਵਪਾਰੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨੇ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਕਾਰਨ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਲੀਲਾ ਸਮਾਪਤ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੇ ਤਾਰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਲੜਕੀ ਨੇ ਸਲਿਲ ਦਾ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਬਲਾਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਲੜਕੇ ਨੇ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਲਈ।

ਚਰਨਜੀਤ ਪੂਰੇ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਮੋਮਬੱਤੀ ਵਪਾਰੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਮਹੇਂਦਰੂ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਸਲੀਲ ਦੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ। 24 ਸਾਲਾ ਸਲੀਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਫਾਹਾ ਲੈ ਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਸਲੀਲ ਦੀ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਸਲੀਲ ਨਾਲ 8 ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਕੁਝ ਦਿਨ, ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਉਰਫ (ਐਮੀ) ਨੇ ਸਲੀਲ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨੰਬਰ ਬਲਾਕ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਸਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਲੀਲ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋਣ ਲੱਗਾ, ਇਸ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸਨੇ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨ ਲੀਲਾ ਸਮਾਪਤ ਕਰ ਲਈ। ਸਲੀਲ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਧਮਕੀਆਂ ਮਿਲਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਕਿ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਉਸਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਥਾਣਾ-2 ਦੇ ਸਬ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਭਗਤਵੀਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਲੀਲ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਾਜੇਸ਼ ਮਹੇਂਦਰੂ ਨੇ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਬੇਟਾ ਸਲੀਲ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਨਾਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਸਨ ਅਤੇ 8 ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕਸਬਾ ਨਕੋਦਰ ਦੇ ਇੱਕ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਲੜਕੇ ਦੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿਆਹ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਸਲੀਲ ਨੂੰ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦਾ ਫੋਨ ਬਲਾਕ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਲੜਕੀ ਅਮਨਦੀਪ ਜਨਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਚਲੀ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹੀ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ 174 ਤਹਿਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਲੀਲ ਮਹੇਂਦਰੂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਾਜੇਸ਼ ਮਹੇਂਦਰੂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਉਸਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸਦੇ ਬੇਟੇ ਨੇ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦੇ ਬੇਟੇ ਸਲੀਲ ਅਤੇ ਅਮਨਦੀਪ ਕੌਰ (ਐਮੀ) ਦਾ ਵਿਆਹ ਦਸੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਲੜਕੀ ਜਨਵਰੀ ਵਿੱਚ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਗਈ ਸੀ। ਲੜਕੀ ਦਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ 12 ਵਜੇ ਸਲੀਲ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਫੋਨ ਆਇਆ, ਪਰ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਸਮਝ ਗਿਆ ਬਾਅਦ ਵਿਚ, ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨੰਬਰ ਬਾਲਕ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ।

Check Also

ਗੋਲਡੀ ਪੀ.ਪੀ ਵਲੋਂ ਐਨ.ਜੀ.ਉ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਐਵਾਰਡ ਲੈਣ ਦੀਆ ਵੀਡੀਉ ਵਾਇਰਲ

ਗੋਲਡੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਸਾਡੀ ਕੋਈ ਐਨ.ਜੀ.ਉ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਐਨ.ਜੀ.ਉ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਐਵਾਰਡ …

%d bloggers like this: