Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / NRI ਦੀਆਂ ਕੋਠੀਆਂ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ ਦੋ ਔਰਤਾਂ, ਫੜੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਉਤਾਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਸਨ ਕਪੜੇ ਤੇ ਫੇਰ..

NRI ਦੀਆਂ ਕੋਠੀਆਂ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ ਦੋ ਔਰਤਾਂ, ਫੜੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਉਤਾਰ ਦਿੰਦੀਆਂ ਸਨ ਕਪੜੇ ਤੇ ਫੇਰ..

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਸਿਟੀ ਬਿਊਟੀਫੁੱਲ ਦੇ ਸੈਕਟਰ -39 ਥਾਣਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਗਿਰੋਹ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਗਿਰੋਹ ‘ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਪੰਜਾਬ’ ਤੇ ਕਈ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹਨ। ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਦੋ ਔਰਤਾਂ ਗਾਜ਼ੀਆਬਾਦ ਦੀਆਂ ਵਸਨੀਕ ਹਨ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ, ਹਰਿਆਣਾ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਐਨਆਰਆਈ ਦੇ ਘਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਅਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ। ਇੰਨਾਂ ਔਰਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮਕਾਨ ਮਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਡਰਾ ਕੇ ਤੇ ਫੇਰ ਕੱਪੜੇ ਉਤਾਰ ਕੇ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨ ਦਾ ਕੰਮ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਥਾਣੇ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਅਮਨਜੋਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੈਕਟਰ -40 ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਇਕ ਐਨਆਰਆਈ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਦੋ ਔਰਤਾਂ ਨੇ ਆਪਣਾ ਮਕਾਨ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਲਿਆ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ 5 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਕਿਰਾਇਆ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਹ ਕਿਰਾਏ ਵਾਲੇ ਘਰ ਗਿਆ ਤਾਂ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਔਰਤਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਨ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਕੱਪੜੇ ਉਤਾਰ ਕੇ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ,ਔਰਤਾਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਰਾਈਵਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰਾਣੀਆਂ ਮਿਲ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਕਮਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।

ਔਰਤਾਂ ਕੋਲੋਂ ਦਰਜਨਾਂ ਸਮਝੌਤੇ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ
ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੁਲਜ਼ਮ ਲੱਖਾਂ ਰੁਪਏ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੀਆਂ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਦਰਜਨਾਂ ਸਮਝੌਤੇ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਫੇਜ਼ 2 ਦੀ ਇਕ ਕੋਠੀ, ਪੰਚਕੂਲਾ ਦੀ ਇਕ ਕੋਠੀ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਸਮਝੌਤੇ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ ਮਿਲੇ ਹਨ।

ਪੀੜਤ ਲੋਕ ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਆਏ ਸਨ

ਸ਼ਿਕਾਇਤਕਰਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਆਏ ਸਨ ਤੇ ਸੈਕਟਰ -40 ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਕੋਠੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਕਿਰਾਏ ‘ਤੇ ਕੋਠੀ ਲੈ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਪਿਛਲੇ 5 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਉਹ ਕੋਈ ਕਿਰਾਇਆ ਜਾਂ ਬਿੱਲ ਨਹੀਂ ਭਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਆ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਗਿਆ ਤਾਂ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਤਾਂ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਖੁਲਾਸੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ।

Check Also

ਸਿੱਖਾਂ ਖਿਲਾਫ਼ ਨਫ਼ਰਤ ਫੈਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਇੰਦੌਰ(ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼) ਤੋਂ ਕਾਬੂ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ (ਟਕਸਾਲੀ) ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਵਾਇਰਲ …

%d bloggers like this: