Breaking News
Home / ਅੰਤਰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਪੰਮਾ ਗਲਵਾਨ ਵਾਦੀ ‘ਚ

ਪੰਮਾ ਗਲਵਾਨ ਵਾਦੀ ‘ਚ

“The most furious nationalist” ਅਵਾਰਡ ਜੇਤੂ ਪੰਮਾ ਜੀ ਗਲਵਾਨ ਵਾਦੀ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਉਹ ਉੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਮਨਿੰਦਰਜੀਤ ਬਿੱਟੇ ਅਤੇ ਰਵਨੀਤ ਬਿੱਟੂ ਲਈ ਗੁਫਾ ਸਾਫ਼ ਕਰਵਾਉਣਗੇ ਤਾਂ ਕਿ ਇਹ ਤਿੰਨੋਂ “ਜ਼ਿੰਦਾ ਸ਼ਹੀਦ” ਰਲ਼ ਕੇ ਚੀਨੀ ਫੌਜ ‘ਤੇ ਗੁਰੀਲਾ ਹਮਲੇ ਕਰ ਸਕਣ।

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਉੱਥੇ ਰਨਵੇਅ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕਰਨਗੇ, ਜਿੱਥੇ “ਪੰਜਾਬ ਜਾ ਕੇ ਮੰਗੋ ਬ੍ਰਿਗੇਡ” ਦੇ ਸਾਰੇ ਜਰਨੈਲ ਅਤੇ ਸਿਪਾਹੀ ਬਾਹਰਲੇ ਮੁਲਕਾਂ ਤੋਂ ਸਿੱਧੇ ਗਲਵਾਨ ਵਾਦੀ ਜਹਾਜ਼ਾਂ ਰਾਹੀਂ ਉਤਰ ਸਕਣਗੇ। ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਭਗਤਾਂ ਨੂੰ ਚੀਨ ਨਾਲ ਲੜਨ ਲਈ ਵਰਦੀਆਂ ਤੇ ਹਥਿਆਰ ਦੇਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਸ਼ੁੱਭ ਕਾਮਨਾਵਾਂ ਸਹਿਤ

– ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ

* “ਪੰਜਾਬ ਜਾ ਕੇ ਮੰਗੋ ਬ੍ਰਿਗੇਡ” ਉਹ ਸੋਚ ਹੈ, ਜਿਹੜੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਰੇਕ ਬਾਹਰ ਵਸਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਨੂੰ ਮਿਹਣਾ ਮਾਰਕੇ ਡਰਾਵਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਮੰਗਾਂ ਪੰਜਾਬ ਜਾ ਕੇ ਮੰਗੋ। ਫਿਰ ਪਤਾ ਲੱਗੂ।

Check Also

‘ਦ ਕੋਰ ਮੂਵਮੈਂਟ’ ਦੀ ਧਾਕੜ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਇੰਟਰਵਿਊ

ਦ ਕੋਰ ਮੂਵਮੈਂਟ’ ਦੀ ਧਾਕੜ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਇੰਟਰਵਿਊ ਸਮਾਜ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਨਾ ਬੋਲਣ …

%d bloggers like this: