Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / Viral Video -ਉਬਲਦੇ ਤੇਲ ‘ਚ 16 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਬੱਚੀ ਦਾ ਹੱਥ ਪਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਨੌਕਰਾਣੀ

Viral Video -ਉਬਲਦੇ ਤੇਲ ‘ਚ 16 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਬੱਚੀ ਦਾ ਹੱਥ ਪਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਨੌਕਰਾਣੀ

ਐਮੀ ਲਾਅ ਸਿੰਗਾਪੁਰ (Singapore) ਵਿਚ ਅਕਾਊਂਟ ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟਿਵ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ 16 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਧੀ ਅਕਸਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਰੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ, ਜਦੋਂ ਐਮੀ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨਾਲ ਡਾਕਟਰ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚੀ, ਕਲੀਨਿਕ ਵਿਚ ਬੱਚੇ ਦੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ। ਇਸ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਐਮੀ ਨੇ ਬੇਬੀ ਮਾਨੀਟਰ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਉਸ ਨੇ ਇੱਥੇ ਵੇਖਿਆ, ਉਸ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਐਮੀ ਨੇ ਟੂਡੇ ਆਨਲਾਈਨ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਘਰ ਦੇ ਬੇਬੀ ਮਾਨੀਟਰ ਦੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਵੇਖੀ, ਤਾਂ ਮੇਰਾ ਪੂਰਾ ਸਰੀਰ ਦਰਦ ਅਤੇ ਡਰ ਨਾਲ ਕੰਬਣ ਲੱਗਾ। ਦਰਅਸਲ ਐਮੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦਫਤਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਨੌਕਰਾਣੀ ਬੱਚੀ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਕਿ ਨੌਕਰਾਣੀ ਉਸ ਦੇ ਹੱਥ ਨੂੰ ਗਰਮ ਭਾਂਡੇ ਨਾਲ ਲਗਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ, ਜਾਂ ਜੋ ਕੁਝ ਉਸ ਵਿੱਚ ਉਬਲ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ, ਉਸ ਵਿਚ ਹੱਥ ਡੋਬ ਦਿੰਦੀ ਸੀ। ਉਹ ਲੜਕੀ ਦੇ ਰੋਣ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ। ਉਹ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਬੱਚੀ ਦੇ ਹੱਥ ਉਤੇ ਕਰੀਮ ਵੀ ਲਗਾਉਂਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਬੱਚੇ ਦੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਾ ਆਵੇ।

ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ 14 ਜਨਵਰੀ ਦੀ ਇਕ ਫੁਟੇਜ ਵਿਚ ਨੌਕਰਾਣੀ, ਲੜਕੀ ਦਾ ਹੱਥ ਗਰਮ ਭਾਂਡੇ ਨਾਲ ਲਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ।। ਐਮੀ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਫੇਸਬੁਕ ‘ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟ ਦੇ ਨਾਲ, ਐਮੀ ਨੇ ਇੱਕ 46 ਸੈਕਿੰਡ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰਾਣੀ ਲੜਕੀ ਦਾ ਹੱਥ ਸਾੜਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ, ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਮੀ ਦੀ ਨੌਕਰਾਣੀ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪਾਇਆ ਕਿ ਨੌਕਰਾਣੀ ਨੇ ਐਮੀ ਦੀ 8 ਸਾਲ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਵੀ ਧਮਕਾਇਆ ਸੀ। ਵੱਡੀ ਧੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਛੋਟੀ ਭੈਣ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦਿਆਂ ਵੇਖ ਲਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਨੌਕਰਾਣੀ ਉਸ ਨੂੰ ਡਰਾਉਂਦੀ ਸੀ। ਐਮੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੇਰੀ ਛੋਟੀ ਧੀ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਰੋ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਧੀ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਵੀ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਮੈਂ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਕੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਿਆ।

Check Also

ਬਾਂਦਰਾ ਸਟੇਸ਼ਨ ਮਾਮਲਾ: ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਨੈ ਦੂਬੇ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਪੁਲਸ ਹਿਰਾਸਤ ’ਚ

ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ’ਤੇ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ’ਚ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ ਹੋਣ …

%d bloggers like this: