Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਅਸੀਮ ਰਿਆਜ਼ ਤੇ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਣਾ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਵਿਆਹ? ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ

ਅਸੀਮ ਰਿਆਜ਼ ਤੇ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਖੁਰਾਣਾ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਵਿਆਹ? ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ ਹਿਮਾਂਸ਼ੀ ਨੇ

ਬਿਗ ਬੋਸ ਸ਼ੋਅ ਦਾ 13 ਵਾ ਸੀਜ਼ਨ ਮਤਲਬ ਬਿਗ ਬੋਸ ਕਈ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰ ਕੇ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਇੱਕ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਕੰਟੇਸਟੈਂਟ ਆਸਿਮ ਰਿਆਜ਼ ਅਤੇ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਦੇ ਵਿਚ ਦੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਨੇ ਵੀ ਖ਼ੂਬ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ਵਿਚ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਭਾਵੇਂ ਸ਼ੋਅ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਵੀ ਇਹ ਦੋਨੇਂ ਇਕੱਠੇ ਦੇਖੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਬਿਜ਼ੀ ਸ਼ਡਿਊਲ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਆਸਿਮ ਰਿਆਜ ਆਪਣੀ ਲੇਡੀ ਲਵ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਉਹ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤੱਕ ਪੁਹੰਚ ਗਏ ਹਨ। ਜਿਸ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਉ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਉ ਵਿਚ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਅਤੇ ਆਸਿਮ ਰਿਆਜ਼ ਨੂੰ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਗਲੀਆਂ ਵਿਚ ਘੁੰਮਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਉ ਵਿਚ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਆਸਿਮ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਹੈ। ਜੋ ਕਾਰ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਆਸਿਮ ਕਾਰ ਡਰਾਈਵ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਰੈਪ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ।ਵੀਡੀਉ ਵਿਚ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਕਪਿਲ ਕਾਫ਼ੀ ਖ਼ੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਹਨ।

ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਆਸਿਮ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਚ ਇੱਕ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡੀਉ ਵੀ ਸ਼ੂਟ ਕਰਨਗੇ।ਜਿਸ ਵਿਚ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਹਿਮਾਸ਼ੀ ਖੁਰਾਨਾ ਨੇ ਬਿਗ ਬੋਸ ਵਿਚ 13 ਵਿਚ ਦੁਆਰਾ ਐਂਟਰੀ ਲੈਣ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਸਿਮ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਖ਼ੁਲਾਸਾ ਨਾ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ।

Check Also

ਪੁਲਿਸ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਲ ੜ ਦੀ ਹੋਈ- ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਤ ਕ ਰਾ ਰ

ਚੰਡੀਗੜ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਨਾਲ ਭਿ ੜ ਪਈ ਤੇ ਨਤੀਜਾ …

%d bloggers like this: