Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਉ – ਜਦੋਂ ਭਾਰਤੀ ਜ਼ਹਾਜ਼ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਿਆ ਕਬੂਤਰ, ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਉ – ਜਦੋਂ ਭਾਰਤੀ ਜ਼ਹਾਜ਼ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਿਆ ਕਬੂਤਰ, ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਪੰਛੀਆਂ ਦੇ ਜਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਟ ਕ ਰਾ ਉ ਣ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਪਰ ਜੇ ਕੋਈ ਪੰਛੀ ਜਹਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਦਾਖਲ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਰਅਸਲ, ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਜੈਪੁਰ (Ahmedabad-Jaipur Flight) ਆ ਰਹੀ ਗੋ ਏਅਰ ਦੀ ਇੱਕ ਉਡਾਣ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਜਿਥੇ ਉਡਾਣ ਤੋਂ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ, ਕਬੂਤਰ ਨੂੰ ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਅੰਦਰ ਉਡਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ।

ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਉਡਣ ਤੋਂ ਠੀਕ ਪਹਿਲਾਂ ਕਬੂਤਰ ਨੂੰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਸੈਲਫ ‘ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਚਾਲਕ ਦਲ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ‘ਚ ਹਲ ਚਲ ਪੈਦਾ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਫਲਾਈਟ ਗੇਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਬੂਤਰ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਕੁਝ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੋਬਾਈਲ ਫੋਨਾਂ ਤੋਂ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।

ਇਹ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਹਾਜ਼ ਦੀ ਉਡਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਇੱਕ ਯਾਤਰੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਹੈਂਡ ਬੈਗ ਰੱਖਣ ਲਈ ਫਲਾਈਟ ਦਾ ਲਗੇਜ਼ ਸੈਲਫ ਖੋਲ੍ਹਿਆ, ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਸ ਨੇ ਸਾਮਾਨ ਦਾ ਸੈਲਫ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਇੱਕ ਕਬੂਤਰ ਇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਗਿਆ।

ਇਸ ਕਬੂਤਰ ਨੇ ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਅੰਦਰ ਉੱਡਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਰੇ ਯਾਤਰੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਮਚਾ ਦਿੱਤਾ। ਜਹਾਜ਼ ਨੇ ਜੈਪੁਰ ‘ਚ ਸ਼ਾਮ 6: 15 ਵਜੇ ਉਤਰਨਾ ਸੀ, ਪਰ ਇਸ ਕਬੂਤਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜਹਾਜ਼ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਸ਼ਾਮ 6:45 ਵਜੇ ਉਤਰ ਸਕਿਆ।

Check Also

ਬਾਂਦਰਾ ਸਟੇਸ਼ਨ ਮਾਮਲਾ: ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਨੈ ਦੂਬੇ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਪੁਲਸ ਹਿਰਾਸਤ ’ਚ

ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ’ਤੇ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ’ਚ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ ਹੋਣ …

%d bloggers like this: