Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਵੀਡੀਉ- ਚਰਚਿਤ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਅੰ ਤ- ਆਪਣੇ ਤੋਂ 30 ਸਾਲ ਵੱਡੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਵਾਲੀ ਜੂ਼ਲੀ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ

ਵੀਡੀਉ- ਚਰਚਿਤ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਅੰ ਤ- ਆਪਣੇ ਤੋਂ 30 ਸਾਲ ਵੱਡੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਵਾਲੀ ਜੂ਼ਲੀ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ

21 ਵੀਂ ਸਦੀ ਦੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਚਰਚਿਤ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਦਾ ਅੰਤ-ਆਪਣੇ ਤੋਂ 30 ਸਾਲ ਵੱਡੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਵਾਲੀ ਜੂ਼ਲੀ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ
ਸਾਲ 2006 ਵਿਚ, ਪਟਨਾ ਦੀ ਜੂਲੀ ਅਤੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰ ਘਰ ਵਿਚ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਿਰਫ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਆਰ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਬਲਕਿ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਪਾੜੇ ਬਾਰੇ ਵੀ ਕਈ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਹੋਏ। ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਾਰਨ ਸਨ। ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ, ਜੂਲੀ ਨੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕੀਤਾ।ਮਟੁਕਨਾਥ ਵਿਆਹਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬੱਚੇ ਵੀ ਸਨ। ਉਸ ਦਾ ਚਿੱਤਰ ਇੱਕ ਰੰਗੀਨ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਬਣ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦਿੱਤਾ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਵੀ ਦੋਵਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਖਬਾਰਾਂ ਵਿਚ ਛਪਦੀਆਂ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚਰਚਾ ਹੁੰਦੀ। ਕਦੇ ਜੂਲੀ ਅਤੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਹੱਥ ਪਾਏ ਵੇਖੇ ਜਾਂਦੇ, ਅਤੇ ਕਦੀ ਮਟੁਕਨਾਥ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਬਿਠਾ ਕੇ ਰਿਕਸ਼ਾ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਹਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿਚ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਨ, ਪਰ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੇ ਲਗਭਗ 14 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਤਸਵੀਰ ਹੁਣ ਬਦਲ ਗਈ ਹੈ। ਇਹਨ੍ਹਾ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨਾ ਸਿਰਫ ਟੁੱਟਿਆ, ਬਲਕਿ ਮਟੁਕਨਾਥ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਮੌਜੂਦਾ ਹਾਲਾਤ ਕੀ ਹਨ?

ਮਟੁਕਨਾਥ ਨੇ ਜੂਲੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅੱਜ ਵੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ। ਮਟੁਕਨਾਥ ਨਾ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਬਲਕਿ ਇਹ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਉਨਾ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਿੰਨਾ ਉਸ ਸਮੇ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਮਟੁਕਨਾਥ ਦੀ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਅਰਥਾਤ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ, ਜੂਲੀ ਕਿੱਥੇ ਹੈ ਅਤੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਜੂਲੀ ਦਾ ਪਤਾ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਦੱਸਦਾ?

ਜਾਣੋ ਅਸਲ ਮਾਮਲਾ ਕੀ ਹੈ?

ਸਾਲਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਧਵੀ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਜੂਲੀ ਹੁਣ ਸੱਤ ਸਮੁੰਦਰੋਂ ਪਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਨਾਜ਼ੁਕ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਹੁਣ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਮਟੁਕਨਾਥ ਦੀ ਜੂਲੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਮੌਤ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਅੱਜ ਵੀ ਮਟੁਕਨਾਥ ਪਿਆਰ ਦੀ ਝੂਠੀ ਧੁਨ ਗਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਗੱਲਾਂ ਭੋਜਪੁਰੀ ਗਾਇਕਾ ਦੇਵੀ ਨੇ ਕਹੀਆਂ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜੂਲੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਭ ਲਿਆ ਅਤੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ‘ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਾਏ। ਦੇਵੀ ਨੇ ਝੂਠੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਮਖੌਟਾ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ।ਦੇਵੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਜਾਣਕਾਰ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ ਮਿਲਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਜੂਲੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੈਸਟ ਇੰਡੀਜ਼ ਦੇ ਤ੍ਰਿਨੀਦਾਦ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਮੌਤ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਿਮਾਰ ਹੈ।

ਮਟੁਕਨਾਥ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਲਿਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ

ਦੇਵੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਜੂਲੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਜਾਨਣ ਲਈ ਉਸਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਜੂਲੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਭੇਜ ਕੇ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਬਾਰੇ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਭਾਰਤ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ। ਦੇਵੀ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਸਮਝ ਆਈ, ਉਸਨੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ, ਪਰ ਮਟੁਕਨਾਥ ਨੇ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਲਿਆਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਇੰਨੇ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਜੂਲੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਹੈ

ਦੇਵੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜੂਲੀ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੇ ਕਾਬਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਜੂਲੀ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਦੇ ਇੱਕ ਭਿਕਸ਼ੂ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗੀ। ਫੋਟੋਆਂ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਕਿ ਇਹ ਉਹੀ ਜੂਲੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜੂਲੀ ਹੁਣ ਇੱਕ ਮੋਰਬਿੰਡ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ।

.. ਤਾਂ ਜੂਲੀ-ਮਟੁਕਨਾਥ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਗਿਆ !

ਹੁਣ ਮਟੁਕਨਾਥ ਦੇ ਮਦਦ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ, ਦੇਵੀ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਲਿਆ ਕੇ ਇਲਾਜ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਦ੍ਰਿੜ ਹੈ। ਜੂਲੀ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ, ਦੇਵੀ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਜੂਲੀ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਵੀ ਸੱਦਿਆ, ਪਰ ਭਰਾ ਨੇ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਉਸਦੀ ਬੇਨਤੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹੁਣ ਮਨੁੱਖਤਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਭੇਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਵੀ ਨੇ ਸੀਐਮ ਨਿਤੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਨੂੰ ਜੂਲੀ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਇੱਕ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੂੰ ਜੂਲੀ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਲਿਆ ਕੇ ਇਲਾਜ ਕਰਵਾ ਕੇ ਬਚਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

‘ਲਵ ਗੁਰੂ’ ਨੇ ਗਲਤ ਵਿਆਖਿਆ ਦਿੱਤੀ

ਸਾਰੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਸੱਚਾਈ ਜਾਣਦਿਆਂ, ਜਦੋਂ ਨਿਊਜ਼ 18 ਨੇ ਮਟੁਕਨਾਥ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਜਵਾਬ ਆਇਆ ਕਿ ਉਹ 2004 ਤੋਂ ਜੂਲੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ 2006 ਵਿਚ, ਇਹ ਪਿਆਰ ਜਗ ਜਾਹਿਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਉਹ ਇਕ ਪਾਸੇ ਜੂਲੀ ਲਈ ਅਥਾਹ ਪਿਆਰ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਭੋਗੀ ਹੋਣ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦਿਆਂ, ਉਹ ਇਹ ਵੀ ਇੱਛਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜੂਲੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਲਵੇਗਾ।

ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਮਟੁਕਨਾਥ ਦਾ ਕ ਰ ਚਿਹਰਾ

ਜੂਲੀ ਕਿਥੇ ਹੈ? ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਇਹ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸਿਰਫ ਮੈਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਜੂਲੀ ਕਿੱਥੇ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਜੂਲੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ ਤਾਂ ਮਟੁਕਨਾਥ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਅਤੇ ਰਾਧਾ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇ ਉਹ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਹੈ ਤਾਂ ਜੂਲੀ ਰਾਧਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਮੰਨਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਜੂਲੀ ਬਿਮਾਰ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਸਪਸ਼ਟ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੂਲੀ ਜਦੋਂ ਮਦਦ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰੇਗੀ ਉਸਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਲਿਆਉਣ ਬਾਰੇ ਉਹ ਸੋਚੇਗਾ।

Check Also

ਕੋਰੋਨਾ ਬਾਰੇ ਚੀਨ ਦਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਖੁਲਾਸਾ

ਚੀਨ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਦੇ 1541 ਅਜਿਹੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ …

%d bloggers like this: