Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਝੁੱ ਗੀਆਂ ਤੇ ਨਾ ਪਵੇ ਟਰੰਪ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਇਸ ਦੀਆਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ

ਝੁੱ ਗੀਆਂ ਤੇ ਨਾ ਪਵੇ ਟਰੰਪ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਇਸ ਦੀਆਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਇੰਦਰਾ ਬ੍ਰਿਜ ਤੋਂ ਸਰਦਾਰ ਵੱਲਭ ਭਾਈ ਪਟੇਲ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਵਾਲੀ ਸੜਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਝੁੱ ਗੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੰਧ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕੰਧ ਇਸ ਲਈ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਨੂੰ ਇਹ ਝੁੱ ਗੀਆਂ ਨਾ ਦਿੱਖਣ।

ਟਰੰਪ ਆਪਣੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਭਾਰਤ ਦੌਰੇ ਦੌਰਾਨ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਵੀ ਜਾਣਗੇ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਦੇ ਮੇਅਰ ਬਿਜਲ ਪਟੇਲ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ, ‘ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਵੇਖਿਆ ਹੈ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਨਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।’

ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ 24 ਅਤੇ 25 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਸੱਦੇ ‘ਤੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ‘ ਤੇ ਭਾਰਤ ਆਉਣਗੇ। ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਵੀ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਉਥੇ ਇੱਕ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿੱਚ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਜਨ ਸ ਭਾ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨਗੇ।


ਦੋਵਾਂ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦਾ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਮੋ ਟੇ ਰਾ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਯੁਕਤ ਸੰਬੋਧਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬੈਠਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਇੱਕ ਲੱਖ 10 ਹਜ਼ਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਦੇ ਮੈਲਬਰਨ ਕ੍ਰਿਕਟ ਸਟੇਡਿਅਮ ਤੋਂ ਵੀ ਵੱਡਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬੈਠਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਸਿਰਫ 1,00,024 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹੈ।

Check Also

ਸੁਬਰਾਮਨੀਅਮ ਸਵਾਮੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕੀਤਾ 21ਵੀਂ ਸਦੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਪਾਗਲਪਨ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਕਰਕੇ ਅਕਸਰ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ‘ਤੇ …

%d bloggers like this: