Breaking News
Home / ਅੰਤਰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਇਸ ਭਾਰਤੀ ਔਰਤ ਦੀ ਕਰਤੂਤ ਦੇਖ ਕੇ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਇਸ ਭਾਰਤੀ ਔਰਤ ਦੀ ਕਰਤੂਤ ਦੇਖ ਕੇ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਡੀ. ਸੀ 14 ਜਨਵਰੀ (ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ )- ਬੀਤੇਂ ਦਿਨੀਂ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਜਾਰਜੀਆ ਦੇ ਹੋਮਰਵਿਲ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਇਕ ਗੁਜਰਾਤੀ – ਭਾਰਤੀ ਅਮਰੀਕੀ ਅੋਰਤ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ’ ਚ ਸੰ.ਗੀਨ ਪਹਿਲੇ ਦਰਜੇ ਦੀ ਬੇ-ਰਹਿਮੀ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਮਲਟੀਪਲ ਖੋ.ਪੜੀ ਤੇ ਲਗੀਆਂ ਸੱ.ਟਾਂ ਨਾਲ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।ਸਥਾਨਕ ਮੀਡੀਆ ਦੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, 26 ਸਾਲਾ ਤਰਲੀਕਾਬੇਨ ਪਟੇਲ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੈਰ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਹੋਮਰਵਿਲ ਦੇ ਕਲਿੰਚ ਮੈਮੋਰੀਅਲ ਹਸ.ਪਤਾਲ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ।

ਮੈਡੀਕਲ ਸਟਾਫ ਨੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਮੁੜ ਜ਼ਿੰਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ। ਬੱਚੇ ਦੁਆਰਾ, ਜਿਸਦੀ ਲਿੰਗ ਦੁਆਰਾ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਹਸ.ਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ।ਬੱਚੇ ਦੇ ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਮਲਟੀਪਲ ਬਲੈਂਟ ਫੋਰਸ ਸਦਮੇ ਦੀਆਂ ਸੱ.ਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਸਨ।ਅਤੇ ਉਹ ਕੋਮਾ ਵਿਚ ਦਿਮਾਗੀ ਸੱ.ਟਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਹੋਮਰਵਿਲ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਚੇ ਦੇ ਬਚਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਪਟੇਲ ਨੂੰ ਜਾਰਜੀਆ ਦੀ ਕਲਿੰਚ ਕਾਊਟੀ ਵਿੱਚ ਜ਼ਮਾਨਤ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਕੈਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਤੇ ਹੋਰ ਚਾਰਜ ਲਗਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਖ਼.ਤ ਸਜ਼ਾ ਦਾ ਭਾਗੀਦਾਰ ਬਣਨਾ ਪਵੇਗਾ।

Check Also

‘ਦ ਕੋਰ ਮੂਵਮੈਂਟ’ ਦੀ ਧਾਕੜ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਇੰਟਰਵਿਊ

ਦ ਕੋਰ ਮੂਵਮੈਂਟ’ ਦੀ ਧਾਕੜ ਕੁੜੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਇੰਟਰਵਿਊ ਸਮਾਜ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਨਾ ਬੋਲਣ …

%d bloggers like this: