Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਜਦੋਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਕਰਵਾਇਆ ਚੁੱਪ

ਜਦੋਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਕਰਵਾਇਆ ਚੁੱਪ

ਸਲਮਾਨ ਦੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਰ ਕੋਈ ਉੱਚੀ-ਉੱਚੀ ਹੱਸ ਪਿਆ ਅਤੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਬੋਲਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜ਼ਾਹਰ ਹੈ ਕਿ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਸਿਰਫ ਇਹ ਚੁਟਕਲਾ ਬੋਲਿਆ, ਪਰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਚੁੱਪ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਦਬੰਗ 3’ (Dabangg 3) ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ‘ਚ ਲੱਗੇ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਲਈ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ (Kapil Sharma) ਦੇ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ (The Kapil Sharma Show) ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ‘ਦਬੰਗ 3’ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਵੀ ਸਲਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਹਰ ਵਾਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਹੱਸਦੇ-ਹੱਸਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਉਸੇ ਹੀ ਸਮੇਂ, ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਮਜ਼ਾਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ।

ਦਰਅਸਲ, ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਹਨ। ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਹੋਸਟ ਯਾਨੀ ਕਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਅਗਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਬਦਲੇ ਜਾਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਕਪਿਲ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ਨਾਲ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ‘ਦਬੰਗ’ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸੀ ਪਰ ‘ਦਬੰਗ 2’ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਨਿਰਮਾਤਾ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਦਬੰਗ 3 ਵਿਚ ਲਿਖਣ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਲਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦਬੰਗ 4 ਵਿਚ ਕਿਸ ਨੂੰ ਫੜੋਗੇ? ਜਿਸਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਇਸਦਾ ਜਵਾਬ ਹੈ … ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ, ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਅਗਲੇ ਸੀਜ਼ਨ’ ਚ ਜਾਣਗੇ ‘। ਸਲਮਾਨ ਦੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹਰ ਕੋਈ ਉੱਚੀ-ਉੱਚੀ ਹੱਸ ਪਿਆ ਅਤੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਬੋਲਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਜ਼ਾਹਰ ਹੈ ਕਿ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਸਿਰਫ ਇਹ ਚੁਟਕਲਾ ਬੋਲਿਆ, ਪਰ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਚੁੱਪ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

Check Also

ਬਾਂਦਰਾ ਸਟੇਸ਼ਨ ਮਾਮਲਾ: ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਨੈ ਦੂਬੇ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਪੁਲਸ ਹਿਰਾਸਤ ’ਚ

ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ’ਤੇ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ’ਚ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ ਹੋਣ …

%d bloggers like this: