Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਫੜੀ ਗਈ ਹਿੰਦੁਸਤਾਨੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ, ਆਪਣੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਗਈ ਸੀ

ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਫੜੀ ਗਈ ਹਿੰਦੁਸਤਾਨੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ, ਆਪਣੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਗਈ ਸੀ

ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੇਂਡ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਪਾਕਿਸਾਤਨ ਜਾ ਰਹੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸਾਹਾਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਇਹ ਮਨਜੀਤ ਕੌਰ ਨਾਮ ਦੀ ਇਹ ਕੁੜੀ ਰੋਹਤਕ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੋਹਾਂ ਦੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਰਾਹੀਂ ਦੋਸਤੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ 4 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਹੈ।

ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਫੇਰੀ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਮਿੱਤਰ ਆਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਕੇ ਉਥੇ ਵੱਸਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ‘ਤੇ ਗਏ ਹਰਿਆਣੇ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ। ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਕੰਪਲੈਕਸ ਵਿਖੇ ਤਾਇਨਾਤ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਰੇਂਜਰ ਨੂੰ ਲੜਕੀ ‘ਤੇ ਸ਼ੱਕ ਹੋ ਗਿਆ। ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਰੇਂਜਰਾਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਤੁਰੰਤ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਲਾਂਘੇ ਰਾਹੀਂ ਭਾਰਤ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ।ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦੇ ਇੱਕ ਟੀਵੀ ਚੈਨਲ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਲੜਕੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਲਾਂਘੇ ਰਾਹੀਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਆਈ ਸੀ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਅਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਆਪਣੇ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਪਹੁੰਚੇ. ਅਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਅਤੇ ਭਾਰਤੀ ਲੜਕੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਮੰਜ਼ਲ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ।

ਦੋਵਾਂ ਵਿਚ ਇਕੋ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਈ। ਲੜਕੀ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਰੱਖਿਆ। ਅਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਇਸ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋਏ। ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਜਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਆਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਾਰਡ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਰੇਂਜਰ ਵੱਲੋਂ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਲਈ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਤੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਗੁਜਰਾਂਵਾਲਾ, ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।ਇਸ ਕਾਰਡ ਉੱਤੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਦਾ ਨਾਮ, ਪਤਾ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਾਰਡ ਵਿਚ ਕੋਈ ਫੋਟੋ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਲਈ ਆਵੇਸ਼ ਮੁਖਤਿਆਰ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਾਰਡ ਦੇ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਜਾਣ ਲਈ ਉਥੇ ਤਾਇਨਾਤ ਬੈਰੀਕੇਡਾਂ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ, ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਬੈਗ ਉਸਦੀ ਕਮਰ ਵਿਚ ਲਟਕਿਆ ਹੋਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਹੋਇਆ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ ਗਿਆ।

Check Also

ਪਿਉ ਨੇ PUBG ਗੇਮ ‘ਤੇ 16 ਲੱਖ ਉਡਾਉਣ ਵਾਲੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਸਬਕ ਸਿਖਾਉਣ ਲਈ ਸਕੂਟਰ ਰਿਪੇਅਰ ਦੇ ਕੰਮ ਲਾਇਆ

ਖਰੜ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਿਰ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮ ਦਾ ਨਸ਼ਾ ਇੰਨਾ ਚੜ੍ਹਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ …

%d bloggers like this: