Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / 100 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸੋਣ ਦੀ ਨੌਕਰੀ, 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤਨਖਾਹ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼

100 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਸੋਣ ਦੀ ਨੌਕਰੀ, 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤਨਖਾਹ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼

ਅਮਰੀਕੀ ਪੁਲਾੜ ਏਜੰਸੀ ਨਾਸਾ ਨੇ ਪੁਲਾੜ ਅਧਿਐਨ ਅਧੀਨ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਸੋਨੇ ਲਈ 14 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਰਨਾਟਕ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਬੰਗਲੁਰੂ (ਬੰਗਲੁਰੂ) ਦੀ ਇੱਕ ਨਲਾਈਨ ਫਰਮ ਵੇਕਫੀਟ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਰਾਤ ਨੂੰ 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ 100 ਦਿਨਾਂ ਲਈ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਨਲਾਈਨ ਸਲੀਪ ਸਲਿਊਸ਼ਨ ਫਰਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਸਲੀਪ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਚੁਣੇ ਗਏ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ 100 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਰਾਤ ਦੇ 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣਾ ਪਏਗਾ।

ਚੁਣੇ ਗਏ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਚਟਾਈ ਤੇ ਸੌਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਹ ਸਲੀਪ ਟਰੈਕਰਾਂ ਅਤੇ ਮਾਹਰਾਂ ਨਾਲ ਸਲਾਹ-ਮਸ਼ਵਰੇ ਦੇ ਸੈਸ਼ਨਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਹਿੱਸਾ ਲਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਲਿਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਭੇਜਣੀ ਪਏਗੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਕਿੰਨਾ ਸੌਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।ਸਲੀਪ ਟਰੈਕਰ ਵੀ ਵਰਤੇ ਜਾਣਗੇਇਸ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿਚ ਇਕ ਨੀਂਦ ਟਰੈਕਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ, ਜੋ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਲਈ ਦਿੱਤੇ ਗੱਦੇ ‘ਤੇ ਸੌਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਤੇ ਸੌਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੈਟਰਨ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰੇਗੀ। ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸਲੀਪ ਟਰੈਕਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

bestmediainfo.com ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਅਤੇ ਸਹਿ-ਸੰਸਥਾਪਕ ਚੈਤਨਿਆ ਰਾਮਲਿੰਗਾ ਗੌੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਲੀਪ ਸਲਿਊਸ਼ਨ ਕੰਪਨੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਸਾਡੀ ਪਹਿਲੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੀਂਦ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਕ ਪਾਸੇ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਚਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਘੱਟ ਨੀਂਦ ਸਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵੀ ਘੱਟ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭਰਤੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਨੀਂਦ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨੀਂਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪਏਗਾ।ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਵੈਬਸਾਈਟ https://www.wakefit.co/sleepintern/ ‘ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਅਪਲਾਈ ਕਰੋ।

Check Also

”ਜੈ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ” ਨਾ ਕਹਿਣ ’ਤੇ ਮੌਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰੇ 9 ਮੁਸਲਮਾਨ

ਭਗਵਾਨ ਰਾਮ ਦਾ ਨਾਮ ਵਰਤ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੌਤ ਦੇਣ ਦਾ ਇੱਕ ਹੌਲਨਾਕ ਸਬੂਤ ਸਾਹਮਣੇ …

%d bloggers like this: