Breaking News
Home / ਅੰਤਰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਟਰੰਪ ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਟਰੋਲ

ਟਰੰਪ ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਟਰੋਲ

ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਉਸਦੇ ਰਵੱਈਏ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਦੇ ਉਸਦੇ ਲੁੱਕ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਉਸਨੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੀਤਾ। ਟਰੰਪ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਮੁੱਕੇਬਾਜ਼ ਦੀ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜੋ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੰਪਾਦਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ 1 ਲੱਖ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਰ ਰੀਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਫੋਟੋਸ਼ਾਪ ‘ਤੇ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਸਲ ਫੋਟੋ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟਰੰਪ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੈਪਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕਿਸ ਮੁੱਕੇਬਾਜ਼ ਦੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਅਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਈ ਹੈ। ਪਰ ਇਹ ਫੋਟੋ 1982 ਵਿਚ ਆਈ ਫਿਲਮ ਰੌਕੀ -3 ਲਈ ਵਰਤੀ ਗਈ ਸੀ।

ਟਰੰਪ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ 4 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕ ਮਿਲੇ ਹਨ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਵੀ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੇ ਬਰਾਕ ਓਬਾਮਾ ਦੀ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਸਲ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਨੂੰ ਫੋਟੋਸ਼ਾਪ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਇੱਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਸਰਬੋਤਮ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਟਰੰਪ ਜਾਂ ਓਬਾਮਾ। ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਐਡਿਡੇਟ ਫੋਟੋਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।

Check Also

ਬਰੈਂਪਟਨ ਵਿਖੇ ਨੋਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਆਤਮ -ਹੱਤਿਆਂ ਦੀ ਖ਼ਬਰ

ਬਰੈਂਪਟਨ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਖੇ ਪਾਤੜਾਂ ਦੇ ਪਿੰਡ ਸ਼ੁਤਰਾਣਾ ਦੇ ਡੇਰੇ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਪੜ੍ਹਨ ਗਏ ਨੌਜਵਾਨ ਹਰਮਿੰਦਰ …

%d bloggers like this: