Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਮਾਂ ਤੇ ਭੈਣ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ ਸਾਬਕਾ SDM ਦੀ ਬੇਟੀ

ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਮਾਂ ਤੇ ਭੈਣ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ ਸਾਬਕਾ SDM ਦੀ ਬੇਟੀ

ਸਾਬਕਾ ਐਸਡੀਐਮ ਦੀ ਧੀ ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਭੈਣ ਦੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ। ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਦਬੂ ਆਉਣ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਘਰ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਤੋੜਿਆ ਅਤੇ ਉਥੇ ਮਾਂ ਅਤੇ ਧੀ ਦਾ ਪਿੰਜਰ ਮਿਲਿਆ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇੱਕ ਜਵਾਨ ਔਰਤ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਈ ਮਿਲੀ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਅਯੁੱਧਿਆ ਨਗਰ ਕੋਤਵਾਲੀ ਦੇ ਦੇਵਕਾਲੀ ਚੌਕੀ ਵਿਚ ਸਥਿਤ ਆਦਰਸ਼ ਨਗਰ ਕਲੋਨੀ ਦੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਔਰਤ ਦਿਮਾਗੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਿਮਾਰ ਹੈ।

ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਮਾਂ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਧੀਆਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ’ਤੇ ਬਿਮਾਰ ਸਨ। ਇਸ ਕਰਕੇ, ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਪਿਛਲੇ ਡੇਢ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਘਰ ਵਿਚ ਬਦਬੂ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਜਿਸਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਤੀਬਰ ਗੰਧ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ. ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਿਸ ਘਰ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਤੋੜ ਕੇ ਅੰਦਰ ਦਾਖਲ ਹੋਈ। ਹਰ ਕੋਈ ਅੰਦਰੂਨੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਸੀ. ਘਰ ਵਿਚ ਦੋ ਪਿੰਜਰ ਪਏ ਸਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਕ ਜਵਾਨ ਔਰਤ ਦੂਜੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਸੌ ਰਹੀ

ਸੀਓ ਸਿਟੀ ਅਰਵਿੰਦ ਚੌਰਸੀਆ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਪਰਿਵਾਰ ਸਾਬਕਾ ਐਸਡੀਐਮ ਵਿਜੇਂਦਰ ਸ੍ਰੀਵਾਸਤਵ ਦਾ ਹੈ। ਸਾਲ 1990 ਵਿਚ ਵਿਜੇਂਦਰ ਸ੍ਰੀਵਾਸਤਵ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਉਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਧੀਆਂ ਇਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਇਕ ਧੀ ਰੁਪਾਲੀ ਜੋ ਦਿਮਾਗੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਸੀ। ਪਤਨੀ ਪੁਸ਼ਪਾ ਸ਼੍ਰੀਵਾਸਤਵ ਆਪਣੀਆਂ ਦੋ ਬੇਟੀਆਂ ਵਿਭਾ ਅਤੇ ਧੀ ਦੀਪਾ ਸ੍ਰੀਵਾਸਤਵ ਨਾਲ ਇਥੇ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਦੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਲਗਭਗ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁਸ਼ਪਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਇਕ ਧੀ ਵਿਭਾ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਦੀਪਾ ਦੋਵਾਂ ਦੀਆਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਤੇਜ਼ ਗੰਧ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਪਹੁੰਚੀ, ਉਸਨੇ ਘਰ ਤੋਂ ਦੋ ਪਿੰਜਰ ਅਤੇ ਇੱਕ ਜਵਾਨ ਲੜਕੀ ਦੀਪਾ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ। ਦੀਪਾ ਨੂੰ ਮੈਡੀਕਲ ਜਾਂਚ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਵੇਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਲਈ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੌਤ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦਾ ਪਤਾ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇਗਾ।

Check Also

ਬਾਂਦਰਾ ਸਟੇਸ਼ਨ ਮਾਮਲਾ: ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਨੈ ਦੂਬੇ 21 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਪੁਲਸ ਹਿਰਾਸਤ ’ਚ

ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ’ਤੇ ਭਾਰੀ ਗਿਣਤੀ ’ਚ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਇਕੱਠੀ ਹੋਣ …

%d bloggers like this: