Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਖਬਰ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਹੀ ਹੈ -ਜਦੋਂ ਮਾਂ ਬਣੀ ਧੀ ਦੀ ਜੇਠਾਣੀ, ਮੰਦਿਰ ਚ ਕਰਾਇਆ ਧੀ ਦੇ ਜੇਠ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਖਬਰ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਹੀ ਹੈ -ਜਦੋਂ ਮਾਂ ਬਣੀ ਧੀ ਦੀ ਜੇਠਾਣੀ, ਮੰਦਿਰ ਚ ਕਰਾਇਆ ਧੀ ਦੇ ਜੇਠ ਨਾਲ ਵਿਆਹ

ਪਠਾਨਕੋਟ. ਵਟਸਐਪ, ਫੇਸਬੁੱਕ ਅਤੇ ਟਿਕ ਟੋਕ ਦੇ ਯੁੱਗ ਵਿਚ ਸਮਾਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਪਰਿਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਮੁਹੱਬਤ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜ ਕੇ ਪਰੰਪਰਾ ਅਤੇ ਸਭਿਆਚਾਰ ਦੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜਦੇ ਵੇਖੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ. ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਪਠਾਨਕੋਟ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਖਾਨਪੁਰ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।

ਇੱਥੇ ਇੱਕ 37 ਸਾਲਾ ਔਰਤ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਆਪਣੀ ਸਗੀ ਧੀ ਦੇ ਪਤੀ ਦੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ (ਧੀ ਦੇ ਜੇਠ ਨੂੰ) ਦਿਲ ਦੇ ਬੈਠੀ। ਕੁਝ ਮੁਲਾਕਾਤਾਂ ਹੋਈਆਂ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਪਿਆਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਣ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, 2 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਗਾਂਧੀ ਜਯੰਤੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਔਰਤ ਨੇ ਧੀ ਦੇ ਜੇਠ ਨਾਲ ਮਲਿਕਪੁਰ ਦੇ ਇੱਕ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ। ਕਿਸੇ ਨੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਕਿ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿਸ ਧੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸੋਹਰੇ ਭੇਜਿਆ ਸੀ, ਉਹ ਇਕ ਦਿਨ ਉਸੇ ਘਰ ਵਿਚ ਧੀ ਦੀ ਜੇਠਾਣੀ ਬਣਕੇ ਆਵੇਗੀ।

ਔਰਤ ਦਾ ਪਤੀ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਇਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਦੁਕਾਨ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ, 20 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ 42 ਸਾਲਾ ਪਤੀ ਨੂੰ ਤਲਾਕ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਅਲੂਮਨੀ ਵਜੋਂ 5 ਲੱਖ ਵੀ ਕੀਤੇ। ਔਰਤ ਨੇ 2 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਧੀ ਵਾਂਗ ਮਲਿਕਪੁਰ ਦੇ ਰਾਧਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਔਰਤ ਨੇ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਕੋਰਟ ਇੱਕ ਦਰਖਾਸਤ ਦਾਇਰ ਕਰਕੇ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਦੇ ਗੀਤਾ ਭਵਨ ਨਿਵਾਸੀ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ ਇਸ ਕੇਸ ਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 31 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਕਰੇਗੀ।

Check Also

ਸਿੱਖਾਂ ਖਿਲਾਫ਼ ਨਫ਼ਰਤ ਫੈਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਇੰਦੌਰ(ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼) ਤੋਂ ਕਾਬੂ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ (ਟਕਸਾਲੀ) ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਨੂੰ ਵਾਇਰਲ …

%d bloggers like this: