Breaking News
Home / ਰਾਸ਼ਟਰੀ / ਸਵਿਗੀ – ਮੁਸਲਮਾਨ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਹਿੰਦੂ ਗਾਹਕ ਉਸ ਤੋਂ ਚਿਕਨ ਵਾਲਾ ਖਾਣਾ ਨਹੀਂ ਲਿਆ

ਸਵਿਗੀ – ਮੁਸਲਮਾਨ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਹਿੰਦੂ ਗਾਹਕ ਉਸ ਤੋਂ ਚਿਕਨ ਵਾਲਾ ਖਾਣਾ ਨਹੀਂ ਲਿਆ

ਹੈਦਰਾਬਾਦ (Hyderabad) ਵਿਚ ਡਲੀਵਰੀ ਬੁਆਏ (Delivery Boy) ਤੋਂ ਧਰਮ ਪੁੱਛ ਕੇ ਗਾਹਕ ਨੇ ਆਰਡਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਮਨਾਂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਸਵਿਗੀ(Swiggy) ਨੇ ਨਰਾਜ਼ਗੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ। ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਸਵਿਗੀ ਦਾ ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕਾ ਮੁਸਲਮਾਨ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਗਾਹਕ ਉਸ ਤੋਂ ਖਾਣਾ ਨਹੀਂ ਲਿਆ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਕਤ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪੀ ਸ਼੍ਰੀਨਿਵਾਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਵਿਗੀ ਕਰਮਚਾਰੀ ਮੁਦਾਸਿਰ ਸੁਲੇਮਾਨ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਕ ਗਾਹਕ ਨੇ ਇੱਕ ਆਰਡਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕਾ ਮੁਸਲਮਾਨ ਨਿਕਲਿਆ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਆਰਡਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕੇ ਨੇ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਮੁਸਲਿਮ ਸੰਗਠਨ ਮਜਲਿਸ ਬਚਾਓ ਤਹਿਰੀਕ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਜਦ ਉੱਲ੍ਹਾ ਖ਼ਾਨ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਖਪਤਕਾਰ ਨੇ ਚਿਕਨ -65 ਦਾ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਿੰਦੂ ਨੂੰ ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕੇ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਸਵਿੱਗੀ ਨੇ ਮੁਸਲਿਮ ਲੜਕੇ ਦੇ ਹੱਥੋਂ ਡਿਲਿਵਰੀ ਪਾਰਸਲ ਭੇਜਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਆਰਡਰ ਲੈਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

Check Also

ਨਿਰ ਭਿ ਆ ਦੇ ਚਾਰੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਆਂ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਸਵੇਰੇ ਸਾਢੇ ਪੰਜ ਵਜੇ ਫਾਂਸੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਨਿਰਭਿਆ ਦੇ ਚਾਰੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਆਂ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਸਵੇਰੇ 5.30 ਵਜੇ ਫਾਂਸੀ ਦਿੱਤੀ …

%d bloggers like this: