Breaking News
Home / ਪੰਜਾਬ / ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਦਿੱਤਾ ਧੱਕਾ ਫਿਰ ਖਿੱਚੀਆਂ ਫੋਟੋ

ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਦਿੱਤਾ ਧੱਕਾ ਫਿਰ ਖਿੱਚੀਆਂ ਫੋਟੋ

ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਨਾਸਿਕ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਤੋਂ ਇਕ ਦਿਲ-ਦਹਿਲਾਉਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ. ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਪਤੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਧੱਕਾ ਦੇ ਕੇ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਜਦੋਂ ਪਤਨੀ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਡਿੱਗ ਪਈ ਸੀ, ਤਾਂ ਦੋਸ਼ੀ ਪਤੀ ਆਪਣੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿੱਚ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ।

ਕਲਵਾਨ ਪੁਲਿਸ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪ੍ਰਮੋਦ ਵਾਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪਹਾੜ ਦੇ ਸਿਖਰ ਤੋਂ ਧੱਕਾ ਦੇ ਕੇ ਮਾਰਨ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁਲਜ਼ਮ ਬਾਬੂਲਾਲ ਕਾਡੇ (30 ਸਾਲ) ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਕਵਿਤਾ (22) ਨੂੰ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਨੰਦੂਰੁਰੀ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਖਾਈ ਵਿਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

ਦੇਵੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਧੱਕਾ-ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੰਦੂਰੀ ਪਹਾੜ ‘ਤੇ ਦੇਵੀ ਸੱਪਤਸ਼੍ਰੰਗੀ ਦਾ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਮੰਦਿਰ ਹੈ। ਜੋੜਾ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸੀ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਮੋਦ ਵਾਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬਾਬੂਲਾਲ ਨੇ ਦੇਵੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਖਾਈ ਵਿੱਚ ਧੱਕਾ ਦੇਕੇ ਡਿੱਗਾ ਦਿੱਤਾ। ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਬੂਲਾਲ ਨੇ ਉਸਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖੀਚੀਆਂ।ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੋਰ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਕਪੂਰ ਦੀ ਕਥਾ ਤੋਂ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਖਾਈ ਵਿਚੋਂ ਕੱਢਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਮੋਦ ਵਾਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸ ਕਾਰਨ ਪਤੀ ਨੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਕੀਤੀ, ਇਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਅਸਲੀ ਕਾਰਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ।

Check Also

Viral Video – ਗੁਰਮੁਖ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਨੇ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਵਾਲੇ ਕੁੱਟੇ

%d bloggers like this: